அழகு பெண்ணின் அசிங்கமான செயல்… என்னவொரு தந்திரம் பார்த்தீர்களா?

449

பொதுவாக மிகவும் மொடர்னாக இருக்கும் பெண்கள் எந்த இடத்திற்கு சென்றாலும் தவறுகள் செய்வதில்லை என்றும், அதுவே உடைகளில் சற்று ஏழ்மை தெரிந்தால் அவர்கள் தவறு செய்பவர்கள் என்ற எண்ணம் அநேகர் மனதிலும் ஓடுகின்றன.

ஆனால் அப்படி நினைப்பது சரியானது அல்ல என்பதை மிகத் தெளிவாக காட்டியுள்ளது இக்காட்சி…

குறித்த காணொளியில் பெண் ஒருவர் நகைக்கடை ஒன்றில் நகை எடுப்பதற்காக வந்தது போல் நடித்து தனது கைக்குட்டையினுள் நகையினை திருடி வைத்துள்ளார்.

அழகு பெண்ணின் அசிங்கமான செயல்… என்னவொரு தந்திரம் பார்த்தீர்களா? உங்கள் நண்பர்களுக்கும் பகிருங்கள். எமது தாய் மொழியில் தகவல்கள் பக்கத்தில் அறிவுப்பூர்வமான, சுவாரசியமான வீடியோக்கள் பொதுஅறிவு தகவல்களை தினமும் காணமுடியும், சுமார் 240,௦௦௦ க்கும் மேட்பட்ட சொந்தங்கள் இணைத்திருக்கும் எமது தாய் மொழியில் தகவல்கள் பக்கத்தினை, நீங்கள் மறக்காமல் Like மற்றும் Follow செய்து இணைந்திருங்கள்.

இந்த வீடியோ பிடித்திருந்தால் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் பகிருங்கள்.