படு கவர்ச்சி காட்டும் கீர்த்தி சுரேஷ் புகைப்படம் உள்ளே!

891

சில நாட்களுக்கு முன்னர், ஜெயலலிதா வாழ்க்கை வரலாற்றில் இளைய நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் நடித்துள்ளார் என்று அறிவிக்கப்பட்டது. எதிர்பார்த்தபடி, இந்த வதந்திகள் தொழில் நுட்பத்தில் ஒரு சப்தத்தை உருவாக்கியிருந்தன, இருப்பினும், பைரவாவின் அழகு விரைவில் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது.

மேலும் அவர் படத்தில் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்று தெளிவுபடுத்தினார். இப்போது, ஜெயலலிதா வாழ்க்கை வரலாற்றில் இருந்து விலகிச் செல்ல முடிவெடுப்பதாக கீர்த்தி ஒரு உத்தியோகபூர்வ அறிக்கையை வெளியிட்டிருக்கிறார்.

ஒரு நிகழ்ச்சியில் பேசும் போது, அவர் மகாநதி ஏ.கே.யில் பணிபுரிந்தார் என்று சாவித்ரி வாழ்க்கை வரலாற்றுத் தன்மை ஒரு மிகவும் ‘வடிகட்டும்’ அனுபவமாக இருந்தது என்றும், இது ஜெயலலிதாவின் படத்தில் இருந்து எடுக்கப்படுவதைத் தடுத்தது என்றும் கூறினார்

தொடர்புடைய படம்

keerthi suresh hot pic க்கான பட முடிவு

keerthi suresh hot pic க்கான பட முடிவு

keerthi suresh hot pic க்கான பட முடிவுதொடர்புடைய படம்